

# JE! WAJUA JINSI ZAO LA MIANZI LINALOPATIKANA KWENYE MSITU WA HIFADHI WA KIJIKI CHAKO LILIVYO NA THAMANI KUBWA KIUCHUMI?

Mianzi ni mbadala wa Mbao! Inaweza kutumika kujengea, na kutengeneza samani mbalimbali zenye thamani kubwa kama ilivyo mbao za miti ya kawaida tuliyozoea. Mianzi hupatikana kwa gharama nafuu na inaweza kupandwa katika maeneo yaliyoharibiwa kwenye Msitu wa Hifadhi wa Kijiji



Baadhi ya bidhaa zitokanazo na zao la Mianzi



Viti



Chanja



Samani za ndani



Fremu, vijiti vya meno



Mikeka



Vichanio n.k



Viti na meza



Imeandaliwa na Mtandao wa Jamii wa Usimamizi wa Misitu Tanzania (MJUMITA) kwa Ufadhili wa Mradi wa Kuongeza Mnyororo wa Thamani ya Mazao ya Misitu Tanzania

Kwa Mawasiliano zaidi: Mkurugenzi Mtendaji; Mtandao wa Jamii wa Usimamizi wa Misitu Tanzania (MJUMITA); S.L.P 21522 Dar-es-Salaam – Tanzania; tovuti: [www.mjumita.org](http://www.mjumita.org) barua pepe: [mjumitaorg@mjumita.org](mailto:mjumitaorg@mjumita.org)

Kwa ufadhili wa ushirikiano wa Tanzania na Finland

