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na kutoa samani 
(Furniture) 
mbalimbali

Mnunuzi na 
Mtumiaji wa 
Mwisho – 
Watumiaji

Kwa Mawasiliano zaidi: Mkurugenzi Mtendaji; Mtandao wa Jamii wa Usimamizi wa Misitu Tanzania (MJUMITA); 
S.L.P 21522 Dar-es-Salaam – Tanzania; tovuti: www.mjumita.org barua pepe: mjumitaorg@mjumita.org

Imeandaliwa na Mtandao wa Jamii wa Usimamizi wa Misitu Tanzania (MJUMITA) 
 kwa Ufadhili wa Mradi wa Kuongeza Mnyororo wa Thamani ya Mazao ya Misitu Tanzania 

M
N

YO
RO

RO
 W

A THAMANI WA MAZAO
 YA

 M
SIT

U

FORESTRY AND VALUE
CHAINS DEVELOPMENT

PROGRAMME

F O R VA C

Kwa ufadhili wa ushirikiano wa Tanzania na Finland

JE! WAJUA JINSI ZAO LA MIANZI LINALOPATIKANA 
KWENYE MSITU WA HIFADHI WA KIJIJI CHAKO LILIVYO 

NA THAMANI KUBWA KIUCHUMI?

Mianzi ni mbadala wa Mbao! Inaweza kutumika kujengea, na 
kutengeneza samani mbalimbali zenye thamani kubwa kama ilivyo 

mbao za miti ya kawaida tuliyozoea. Mianzi hupatikana kwa 
gharama nafuu na inaweza kupandwa katika maeneo 

yaliyoharibiwa kwenye Msitu wa Hifadhi wa Kijiji

Chanja Samani za ndani Fremu, vijiti vya meno

Viti na mezaMikekaMikeka

 

Baadhi ya bidhaa zitokanazo
na zao la Mianzi

Vichanio n.k

Viti
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